Bạn phải đăng nhập vào diễn đàn Game GATE mới xem được thông báo này!

Gate Forum

Diễn đàn Game GATE Nơi kết nối mọi game thủ.

Thông Báo Chung

User Tag List

Hiển thị kết quả từ 1 đến 15
    Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    43 bài viết
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 1 lần

Phá Sản Vì Bảng Master Của Nhân Vật DK!

Do ae ctc bị thua mình đã phẫu thuật từ RF sang DK để phục thù.Nhưng khổ ở chỗ khi sang DK thì bị lỗi dis liên tục.Mình nghĩ chắc là do lỗi của bảng master vì chỉ có nhân vật DK bị dis, còn các nhân vật khác vẫn bình thường.Mình đã nhờ 1 số ae cùng sv Kundun giúp đỡ và tẩy đi tẩy lại theo yêu cầu của họ.Số tiền xoá bảng master cũng gần 400k rồi.Thật là lãng phí quá vì đâu phải đại gia.kinh tế kiểu này xót xa lắm.Gọi điện lên tổng đài có cô em nói chuyện ngọt lắm, bảo anh chỉ cần gửi về 1 Chạm sẽ giải quyết được ngay. Đến khi gửi về 1 Chạm trong ngày nhận được hồi âm sung sướng vô cùng như tết ấy.Thì đọc được dòng chữ như sau :Xin Quý Khách Vui Lòng vào wesite đienan.gate.vn để cùng thảo luận về lỗi ingame cùng các game thủ.......Vậy giờ mình gửi bài viết này cho các bạn nhé.nếu bạn nào biết vô giup minh với ngheng.Đây là cách cuối cùng của mình rồi.Ming ae giúp đỡ ha!Mình xin chân thành cảm ơn...

Thuộc cung
    Cự Giải (22/6 – 22/7)
    Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    1,098 bài viết
    Game đang chơi
    MU Việt Nam
    Máy chủ
    Kundun
    Hiện sở hữu
    5520 REP
    Đã được cám ơn 261 lần.
    Trích dẫn nội dung Thông tin dưới đây được viết bởi 1308091381 Xem bài viết
    Do ae ctc bị thua mình đã phẫu thuật từ RF sang DK để phục thù.Nhưng khổ ở chỗ khi sang DK thì bị lỗi dis liên tục.Mình nghĩ chắc là do lỗi của bảng master vì chỉ có nhân vật DK bị dis, còn các nhân vật khác vẫn bình thường.Mình đã nhờ 1 số ae cùng sv Kundun giúp đỡ và tẩy đi tẩy lại theo yêu cầu của họ.Số tiền xoá bảng master cũng gần 400k rồi.Thật là lãng phí quá vì đâu phải đại gia.kinh tế kiểu này xót xa lắm.Gọi điện lên tổng đài có cô em nói chuyện ngọt lắm, bảo anh chỉ cần gửi về 1 Chạm sẽ giải quyết được ngay. Đến khi gửi về 1 Chạm trong ngày nhận được hồi âm sung sướng vô cùng như tết ấy.Thì đọc được dòng chữ như sau :Xin Quý Khách Vui Lòng vào wesite đienan.gate.vn để cùng thảo luận về lỗi ingame cùng các game thủ.......Vậy giờ mình gửi bài viết này cho các bạn nhé.nếu bạn nào biết vô giup minh với ngheng.Đây là cách cuối cùng của mình rồi.Ming ae giúp đỡ ha!Mình xin chân thành cảm ơn...
    Kundun ai chủ thành vậy bạn lâu rồi không nắm tình hình anh em? Dis chưa chắc đã do bảng master, kiểm tra xem có lỗi cuốn sách thuộc tính nào khi đổi giới tính để quên không? Bảng master hiện tại như nào bạn có cách nào chụp lên được không? Vào game bao lâu thì dis ra, màn hình lúc đó như nào? Ra web thử học skill bằng zen rồi vào lại xem có còn bị hay không. Nếu gửi 1 Chạm sợ là sẽ phải qua đợt nghỉ lễ 30/4 mới được xử lý oải phết đó

3. Danh sách những người cảm ơn bài viết của bạn Gõ Đầu Trẻ Con

Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    43 bài viết
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 1 lần
    tks bạn nhiều nhé. Hiện tại mình chỉ cộng vài Ô thôi chứ chưa cộng gì nhiều.ae bảo đang là do lỗi kiếm 1 tay.thì cái này là mình có cộng mỗi ô kiếm 1 tay 10 điểm. Mình chơi được khoảng 2>3 tiếng là dis 1 lần. Màn hình báo dòng chữ CÓ LỖI ĐĂNG NHẬP VUI LÒNG THỬ LẠI SAU. tối nay mình sẽ chụp hình ảnh bảng master lên nhờ ae giúp đỡ.Mong ae Nhớ vào nhé.Vì giờ phải đi làm rùi

Thuộc cung
    Cự Giải (22/6 – 22/7)
    Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    1,098 bài viết
    Game đang chơi
    MU Việt Nam
    Máy chủ
    Kundun
    Hiện sở hữu
    5520 REP
    Đã được cám ơn 261 lần.
    tks bạn nhiều nhé. Hiện tại mình chỉ cộng vài Ô thôi chứ chưa cộng gì nhiều.ae bảo đang là do lỗi kiếm 1 tay.thì cái này là mình có cộng mỗi ô kiếm 1 tay 10 điểm. Mình chơi được khoảng 2>3 tiếng là dis 1 lần. Màn hình báo dòng chữ CÓ LỖI ĐĂNG NHẬP VUI LÒNG THỬ LẠI SAU. tối nay mình sẽ chụp hình ảnh bảng master lên nhờ ae giúp đỡ.Mong ae Nhớ vào nhé.Vì giờ phải đi làm rùi
    2-3 tiếng mới dis thì không phải do lỗi master này nọ đâu bạn ơi. Ở sever Kundun lỗi bảng master skill hay gặp nhất là tăng full cả đống hoặc tăng mấy skill nghi bug như độ bền vật phẩm, pet của DL, tăng speed cung của elf (nghi chứ chưa ai kiểm chứng được) rồi bỗng một ngày cứ vào game đếm ngược 5 4 3 2 1 out. Trước mỗi lần dis bạn có từng đổi nhân vật hay không? Nếu đổi nhân vật (không phải đổi máy chủ) thì một thời gian sau là sẽ dis acc phải vào lại. Nếu bạn biết và không phải rơi vào trường hợp lỗi dis do chọn nhân vật thì nên kiểm tra máy, có khả năng là lúc máy bạn chạy một thời gian do tác nhân nào đó (xung đột, virus?) RAM tăng cao GameGuard nó sẽ dis acc ra ngoài chẳng hạn, trước mắt thử cài lại MU, nếu vẫn bị thì cài lại máy.

6. Danh sách những người cảm ơn bài viết của bạn Gõ Đầu Trẻ Con

Thuộc cung
    Kim Ngưu (20/4 – 20/5)
    Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    977 bài viết
    Game đang chơi
    MU Việt Nam
    Máy chủ
    Kundun
    Hiện sở hữu
    9038 REP
    Đã được cám ơn 131 lần.
    Trích dẫn nội dung Thông tin dưới đây được viết bởi Gõ Đầu Trẻ Con Xem bài viết
    Kundun ai chủ thành vậy bạn lâu rồi không nắm tình hình anh em? Dis chưa chắc đã do bảng master, kiểm tra xem có lỗi cuốn sách thuộc tính nào khi đổi giới tính để quên không? Bảng master hiện tại như nào bạn có cách nào chụp lên được không? Vào game bao lâu thì dis ra, màn hình lúc đó như nào? Ra web thử học skill bằng zen rồi vào lại xem có còn bị hay không. Nếu gửi 1 Chạm sợ là sẽ phải qua đợt nghỉ lễ 30/4 mới được xử lý oải phết đó
    Lão này nghỉ game rồi mà vẫn lướt 4rum ác quá
    - Hiện tại LM của DepZai vẫn đang giữ thành (DeoSoAi, Friend, HN club, SG Club). Có 1 lần mất thành vào tay OnlyPK khoảng 4 tuần do: Lỗi đăng ký ctc nên k biết là có LM đăng ký -->anh em không ai chuẩn bị gì cả và lần sau đăng ký thì bị kẹt acc chủ LM nên k đăng ký được. Tuần vừa rồi đã lấy lại được thành.
    - Cái này ngoài lề chút: Có người muốn mua cái W3 TB 15 =800k, bác xem được không thì báo em cái để em giúp. Mấy hôm nay cơ quan bận quá nên k alo được để hỏi.
    - Lỗi này không phải là do tăng MT như Gõ nói là chính xác. Lỗi MT thì sau khi bị lỗi vào lại tầm 2pht là văng ra liền.

8. Danh sách những người cảm ơn bài viết của bạn 1Vo2Con3Tag4Banh

Thuộc cung
    Song Tử (21/5 – 21/6)
    Đã kết giao
    9 bạn.
    Đã đóng góp
    5,405 bài viết
    Game đang chơi
    MU Việt Nam
    Máy chủ
    Hợp Nhất
    Hiện sở hữu
    10500 REP
    Đã được cám ơn 300 lần.
    MG, DK mình tăng vk 1 tay ko có dis. Trước khi afk thì bạn nên res lại máy thử xem sao ?

10. Danh sách những người cảm ơn bài viết của bạn Zunmyke0129

Thuộc cung
    Cự Giải (22/6 – 22/7)
    Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    1,098 bài viết
    Game đang chơi
    MU Việt Nam
    Máy chủ
    Kundun
    Hiện sở hữu
    5520 REP
    Đã được cám ơn 261 lần.
    Trích dẫn nội dung Thông tin dưới đây được viết bởi 1Vo2Con3Tag4Banh Xem bài viết
    Lão này nghỉ game rồi mà vẫn lướt 4rum ác quá
    - Hiện tại LM của DepZai vẫn đang giữ thành (DeoSoAi, Friend, HN club, SG Club). Có 1 lần mất thành vào tay OnlyPK khoảng 4 tuần do: Lỗi đăng ký ctc nên k biết là có LM đăng ký -->anh em không ai chuẩn bị gì cả và lần sau đăng ký thì bị kẹt acc chủ LM nên k đăng ký được. Tuần vừa rồi đã lấy lại được thành.
    - Cái này ngoài lề chút: Có người muốn mua cái W3 TB 15 =800k, bác xem được không thì báo em cái để em giúp. Mấy hôm nay cơ quan bận quá nên k alo được để hỏi.
    - Lỗi này không phải là do tăng MT như Gõ nói là chính xác. Lỗi MT thì sau khi bị lỗi vào lại tầm 2pht là văng ra liền.
    Còn 2 cái wing 3 +15 + cái trượng DL tôi để lại hết cho ông bạn CuongSattt - Besu - Farmzen rồi ông à, không rõ ông ý bán thế nào đâu, giờ tay trắng lên đây chém gió với anh em thôi.

Chủ topic xem mấy lỗi tôi comment trên có đúng bệnh không nhé, trước tôi tăng master 1 tay tùm lum chưa gặp lỗi dis bao giờ

Thuộc cung
    Ma Kết (22/12 – 19/1)
    Đã kết giao
    2 bạn.
    Đã đóng góp
    1,103 bài viết
    Game đang chơi
    MU Việt Nam
    Máy chủ
    Selupan
    Hiện sở hữu
    8566 REP
    Đã được cám ơn 235 lần.
    bên topic kia mình cũng đã nói cái lỗi MT 1 tay đã fix rồi mà, chủ topic xem lại vấn đề sách TT như trên, hoặc đổi nv dẫn đến dis xem .

Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    43 bài viết
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 1 lần
    uh.reset lại rồi vẫn không ăn thua bạn ah.mà chỉ có nhân vật dk bị dis.vô lý thật

Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    43 bài viết
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 1 lần
    Mình reset lại máy rồi mới treo qua đêm bạn ah.nhưng vẫn dí.máy thì vừa cài lại win diệt virus mà

Thuộc cung
    Hổ Cáp (24/10 – 22/11)
    Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    5,994 bài viết
    Game đang chơi
    MU Việt Nam
    Máy chủ
    Hợp Nhất
    Hiện sở hữu
    21974 REP
    Đã được cám ơn 644 lần.
    2 > 3h dis 1 lần không phải lổi skill Master đâu. cái này bình thường mà MU VN trước giờ vốn là thế.

Thuộc cung
    Song Ngư (19/2 – 20/3)
    Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    1,134 bài viết
    Game đang chơi
    MU Việt Nam
    Máy chủ
    Selupan
    Hiện sở hữu
    2224 REP
    Đã được cám ơn 230 lần.
    bạn làm nhiệm vụ xóa kí ức đi sẽ lấy lại điễm master đã cộng chứ xài SV tẩy point master là mất đó

17. Danh sách những người cảm ơn bài viết của bạn ELF HP SELUPAN

Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    43 bài viết
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 1 lần
    Nhiệm vụ xoá ký ức ở đâu vậy bạn?

Thuộc cung
    Hổ Cáp (24/10 – 22/11)
    Đã kết giao