Bạn phải đăng nhập vào diễn đàn Game GATE mới xem được thông báo này!

Gate Forum

Diễn đàn Game GATE Nơi kết nối mọi game thủ.

Thông Báo Chung

User Tag List

Hiển thị kết quả từ 1 đến 20

Chủ đề: Cách tăng Poin DW

Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    15 bài viết
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 0 lần.

Cách tăng Poin DW

Mình chơi dw non reset mặc ANB +isis +9 lv 510 cho mnihf hỏi tăng điểm ntn để dul và train tot

Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    1 bài viết
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 0 lần.

cách tăng point cua DW

con dw của bạn co 19k point thi tăng nghư sau:
    tăng str đủ mặc đồ,tầm 235str
    agi tăng 8k
    10k vao ene
    như vậy la bạn train dc roaiđây là cách tăng DW train

Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    6 bài viết
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 0 lần.
    dw của mình 23k point mình tăng 9k7 agi và 13k ene ... khi quẩy bị tắc rồng...hichic bạn bik cách tăng agi vs ene thế nào để quẩy không bị tắc rồng chỉ giùm mình với ,mình mới chơi mu lần đầu không rõ lắm ... bạn nào bik thì chỉ giùm mình với thanks ^_^

Thuộc cung
    Nhân mã (23/11 – 21/12)
    Đã kết giao
    1 bạn.
    Đã đóng góp
    3,575 bài viết
    Game đang chơi
    MU Việt Nam
    Máy chủ
    Hợp Nhất
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 96 lần.
    Trích dẫn nội dung Thông tin dưới đây được viết bởi Ccool Xem bài viết
    Mình chơi dw non reset mặc ANB +isis +9 lv 510 cho mnihf hỏi tăng điểm ntn để dul và train tot
    nta bảo DW non rs mà các cụ toàn phang 18k vào thì Non rs chết à
    DW Non rs của mình đây :
    SM 310
    NN 1k5
    TL MAX
    NL 2k6

KS cũng dc chỉ có cái đánh nhau chua quá

Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    436 bài viết
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 0 lần.
    Trích dẫn nội dung Thông tin dưới đây được viết bởi 20072332 Xem bài viết
    dw của mình 23k point mình tăng 9k7 agi và 13k ene ... khi quẩy bị tắc rồng...hichic bạn bik cách tăng agi vs ene thế nào để quẩy không bị tắc rồng chỉ giùm mình với ,mình mới chơi mu lần đầu không rõ lắm ... bạn nào bik thì chỉ giùm mình với thanks ^_^
    hình như mình nghe nói way mà bị tắc rồng thì kiếm con ngựa đeo vào là thấy ah bạn....nghe người ta chỉ vậy...có j chém nhẹ thôi nha....thank

Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    6 bài viết
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 0 lần.
    ukm mình bik là đeo kỳ lân hoặc quái điểu vào thì không bị tắc rồng nữa . nhưng mình muốn hỏi cách tăng điểm thế nào để quẩy hok bị tắc rồng ... mà không cần đeo kỳ lần or quái điểu cơ bạn ạh.... bạn nào bik chỉ giùm mình với thanks

Thuộc cung
    Xử Nữ (23/8 – 22/9)
    Đã kết giao
    22 bạn.
    Đã đóng góp
    2,049 bài viết
    Game đang chơi
    Tất Cả
    Hiện sở hữu
    19467 REP
    Đã được cám ơn 145 lần.
    ukm mình bik là đeo kỳ lân hoặc quái điểu vào thì không bị tắc rồng nữa . nhưng mình muốn hỏi cách tăng điểm thế nào để quẩy hok bị tắc rồng ... mà không cần đeo kỳ lần or quái điểu cơ bạn ạh.... bạn nào bik chỉ giùm mình với thanks
    * 0 - 5700 > Sử dụng bình thường
    * 5700 - 6550 > Sử dụng với Quái điểu/Phượng Hoàng
    * 6550 - 8200 > Sử dụng bình thường
    * 8200 - 9820 > Sử dụng với Quái điểu/Phượng Hoàng
    * 9820 - 10700 > Không sử dụng được
    * 10700 - 13250 > Sử dụng bình thường

số liệu là số agi nhé ......

Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    6 bài viết
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 0 lần.
    .....thanks bạn , bạn có biết cách tăng point thế nào để cầy gậy TM có thể được mns không bạn........ có ai bik cách tăng point thế nào chỉ giùm mình vs nha thanks nhiều :*

Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    2,529 bài viết
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 5 lần.
    .....thanks bạn , bạn có biết cách tăng point thế nào để cầy gậy TM có thể được mns không bạn........ có ai bik cách tăng point thế nào chỉ giùm mình vs nha thanks nhiều :*
    Mình chẳng hiểu bạn nói cái gì. Gậy TM thì liên quan gì đến mns???

Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    93 bài viết
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 0 lần.
    Trích dẫn nội dung Thông tin dưới đây được viết bởi NhokRen Xem bài viết
    * 0 - 5700 > Sử dụng bình thường
    * 5700 - 6550 > Sử dụng với Quái điểu/Phượng Hoàng
    * 6550 - 8200 > Sử dụng bình thường
    * 8200 - 9820 > Sử dụng với Quái điểu/Phượng Hoàng
    * 9820 - 10700 > Không sử dụng được
    * 10700 - 13250 > Sử dụng bình thường

số liệu là số agi nhé ......
    bạn có tin với những khoảng Agi như của bạn nêu ra mà mình vẫn bị lỗi skill không

Quan trọng không phải là AGI bao nhiêu, mà là SPEED BAO NHIÊU !!!
    Speed từ 601 tới 675 thì lỗi skill TTLH
    Speed từ 851 tới 1050 thì lỗi Skill ...
    Cứ thế mà xoắn lên...

DW ít ~20k point thì để Agi 5k7 (không được kao hơn, chạm đủ 600 speed, lên 601 la tèo)
    DW có 25~30k thì vã 8k là đẹp số đẹp má.
    DW >35k thì 12k Agi mà vã (Cảnh báo là với Agi này mà máy yếu là dis đừng hỏi)
    (Agi trên áp dụng cho DW xài Staff có Speed 30, găng ko tăng Speed)

Thuộc cung
    Xử Nữ (23/8 – 22/9)
    Đã kết giao
    22 bạn.
    Đã đóng góp
    2,049 bài viết
    Game đang chơi
    Tất Cả
    Hiện sở hữu
    19467 REP
    Đã được cám ơn 145 lần.
    Trích dẫn nội dung Thông tin dưới đây được viết bởi Raxtinhax Xem bài viết
    bạn có tin với những khoảng Agi như của bạn nêu ra mà mình vẫn bị lỗi skill không

Quan trọng không phải là AGI bao nhiêu, mà là SPEED BAO NHIÊU !!!
    Speed từ 601 tới 675 thì lỗi skill TTLH
    Speed từ 851 tới 1050 thì lỗi Skill ...
    Cứ thế mà xoắn lên...

DW ít ~20k point thì để Agi 5k7 (không được kao hơn, chạm đủ 600 speed, lên 601 la tèo)
    DW có 25~30k thì vã 8k là đẹp số đẹp má.
    DW >35k thì 12k Agi mà vã (Cảnh báo là với Agi này mà máy yếu là dis đừng hỏi)
    (Agi trên áp dụng cho DW xài Staff có Speed 30, găng ko tăng Speed)
    thế speed phụ thuộc vào cái gì bạn..ko phụ thuộc vào agi à ...bạn tăng ene hay Str mà nó tăng speed cho bạn à ....ng` ta đã test và đưa lên chứ ko phải ng` ta bùn bùn bịa ra nó đâu ...mà thôi bạn ko tin thì bạn cứ tính theo cách bạn......tuỳ bạn thôi...có ng` hỏi thì tôi kiếm tôi trả lời cho ng` ta..chỉ đơn giản thế ...

À mấy cái giớn hạn bạn đưa ra ý ( 5k7...8k..12k..) xem lại bảng hộ mình..hình như nó nằm trong giới hạn bình thường đấy bạn.....haizzzz

Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    6 bài viết
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 0 lần.
    Trích dẫn nội dung Thông tin dưới đây được viết bởi Cục Gạch Bay Xem bài viết
    Mình chẳng hiểu bạn nói cái gì. Gậy TM thì liên quan gì đến mns???
    mình đang muốn hỏi cách tăng điểm thế nào để DW cầm gậy TM phá đc mns , vì mình cầm gậy TM+15 GC rôi mà đánh skill vào DW max mns vẫn miss ... chỉ khi đánh chay thi nó bị mất máu ..... nhưng dame nhỏ ... gặp con tăng nhiều máu ... gõ bjo mới chết cho >"<, bạn nào bik cách tăng điểm thế nào để dw cầm gậy TM đánh skill phá đc mns thì chỉ mình bik vs nha Thanks~~~

Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    6 bài viết
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 0 lần.
    mình muốn hỏi cách tăng điểm để dw cầm gậy TM đánh skill phá đc mns bạn ah~

Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    6 bài viết
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 0 lần.
    mình muốn hỏi cách tăng điểm thế nào để gậy TM có thế đánh skill phá đc mns.... chứ cầm gậy gõ đầu trẻ lâu quá >"< bạn nào bik cách tăng điểm thế nào chỉ giùm mình vs nha thanks nhieu

Thuộc cung
    Bạch Dương (21/3 – 19/4)
    Đã kết giao
    4 bạn.
    Đã đóng góp
    1,552 bài viết
    Game đang chơi
    Tất Cả
    Hiện sở hữu
    854772 REP
    Đã được cám ơn 60 lần.
    mình muốn hỏi cách tăng điểm thế nào để gậy TM có thế đánh skill phá đc mns.... chứ cầm gậy gõ đầu trẻ lâu quá >"< bạn nào bik cách tăng điểm thế nào chỉ giùm mình vs nha thanks nhieu
    Chịu khó tìm hiểu các topic cũ ở các box 6 dong nv là viết hết ngày. gặp câu hỏi như thế này hoài phát mệt.

Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    2,529 bài viết
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 5 lần.
    Bó tay thôi bạn à. Trừ DK và SM ra thì các dòng khác sd skill đều bị mns hấp thụ hết:-S.

Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    93 bài viết
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 0 lần.
    thế speed phụ thuộc vào cái gì bạn..ko phụ thuộc vào agi à ...bạn tăng ene hay Str mà nó tăng speed cho bạn à ....ng` ta đã test và đưa lên chứ ko phải ng` ta bùn bùn bịa ra nó đâu ...mà thôi bạn ko tin thì bạn cứ tính theo cách bạn......tuỳ bạn thôi...có ng` hỏi thì tôi kiếm tôi trả lời cho ng` ta..chỉ đơn giản thế ...

À mấy cái giớn hạn bạn đưa ra ý ( 5k7...8k..12k..) xem lại bảng hộ mình..hình như nó nằm trong giới hạn bình thường đấy bạn.....haizzzz
    Nếu như việc 5k7~8k+ Agi phải đeo Dino, Unicorn mới đánk đc Evil là bt thì tôi chẳng kòn gì để nới với bạn!
    Bạn có tin là, nếu theo cái bảng kủa bạn, thì ví dụ nhé, 5k7 Agi, tôi vẫn kô bị lỗi không, chẳng phải xài Uni hay Dino gì hết, vẫn đánk ngon lànk?

Speed mà bạn nói, địnk nói là phụ thuộc vào Agi hả?
    XIn trả lời bạn, bạn đúng 1 phần thôi nhé
    Speed DW = Agi/10 + SPEED Gậy + Op Speed PEN (nếu có) + Op Speed Gậy (nếu có) + Speed Giáp tay + Ring WW (nếu có) + Demon/Thú Skleton +Op sét thần +...

Thế đó, nếu dựa vào bảng tăng Agi thì tôi lúc nào kũng bắt lỗi được. VÌ CHÍNH XÁC LỖI ĐÁNK EVIL NÀY PHỤ THUỘC VÀO SPEED CHỨ KÔ PHẢI AGI !

Với ser không RS làm thử 1 phép tínk nhẹ nhàng thế này:

Bạn tăng 1k2 Agi + gậy Legend + Đeo găng LG => speed = 145
    1 kon khác tăng có 800 Agi thôi, gậy Kundun có speed chẳng hạn, đeo găng Ma vương chẳng hạn (6 speed), pen speed, đeo 2 kái ring ww, đeo thêm 1 e Demon nữa, mặc Nec (NEC tăng 50 Agi). Bạn thử tínk xem nó là bao nhiêu Speed ???
    Dạ vâng, 165 bạn àk

Đúng là speed phụ thuộc vào agi, nhưng không phải là duy nhất, rất nhiều yếu tố cũng ảnh hưởng tới speed.

Người ta test, nhưng nếu bạn chịu khó đọc, người ta sẽ nói là test với phụ kiện như thế nào, xài đồ gì, và chỉ có những người copy-paste mới chỉ nhìn cái kết quả mất công người ta test và vội vàng bê đi chỗ khác !

Chuẩn về vụ này thì là dựa trên Speed, chứ nếu dựa vào Agi thì chỉ là "tương đối", rồi sau này có thằng ngây thơ hỏi, "e sao Agi thấp hơn khoảng lỗi mà vẫn lỗi", "e có Agi cao hơn khoảng lỗi mà vẫn lỗi".

Đưng khiên kưỡng mà chỉ chăm chăm đi nhìn vào Agi, nhìn vào speed đi!

Thằng kon bị chửi là ngu, không có nghĩa là thằng bố ngu, mà là thằng bố thiếu khôn ngoan khi để người khác chửi kon mìnk

Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    124 bài viết
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 0 lần.

trên 10700 vẫn bị lỗi skill TTLH

- tình hình theo như bạn Nhocken nói là trên 10700 thì ko lỗi skill TTLH mà vẫn đánh bình thường. Tính ra 10700 là =1070 speed mình có tăng 10600 tức là = 1060 speep bị lỗi nhưng mình đã tìm cách khắc phục đeo thêm ww thêm demon tức là vượt qua mức lỗi là 1070 speed , nhưng vẫn ko sao khắc phục được qoay vẫn ko ra rồng.
    bạn nào có bảng lỗi skill TTLH cụ thể chính xác post nên chỉ dùm mình với thak nhiều

Thuộc cung
    Song Tử (21/5 – 21/6)
    Đã kết giao
    2 bạn.
    Đã đóng góp
    2,034 bài viết
    Game đang chơi
    MU Việt Nam
    Máy chủ
    Aruka
    Hiện sở hữu
    262 REP
    Đã được cám ơn 18 lần.

thế speed của cây gậy + găng tay + ring ww là có đc nhờ point bạn + vào ak ^^.. nếu mức agi 5k7= 570 speed + thêm gậy + rượu + ww thù nhiu nhỹ ..
    P/S: Chắc bạn đánh dw hk bao giờ cầm gậy ...

Thuộc cung
    Bạch Dương (21/3 – 19/4)
    Đã kết giao
    0 bạn.
    Đã đóng góp
    329 bài viết
    Game đang chơi
    MU Việt Nam
    Máy chủ
    Selupan
    Hiện sở hữu
    500 REP
    Đã được cám ơn 0 lần.
    Trích dẫn nội dung Thông tin dưới đây được viết bởi Raxtinhax Xem bài viết
    Nếu như việc 5k7~8k+ Agi phải đeo Dino, Unicorn mới đánk đc Evil là bt thì tôi chẳng kòn gì để nới với bạn!
    Bạn có tin là, nếu theo cái bảng kủa bạn, thì ví dụ nhé, 5k7 Agi, tôi vẫn kô bị lỗi không, chẳng phải xài Uni hay Dino gì hết, vẫn đánk ngon lànk?

Speed mà bạn nói, địnk nói là phụ thuộc vào Agi hả?
    XIn trả lời bạn, bạn đúng 1 phần thôi nhé
    Speed DW = Agi/10 + SPEED Gậy + Op Speed PEN (nếu có) + Op Speed Gậy (nếu có) + Speed Giáp tay + Ring WW (nếu có) + Demon/Thú Skleton +Op sét thần +...

Thế đó, nếu dựa vào bảng tăng Agi thì tôi lúc nào kũng bắt lỗi được. VÌ CHÍNH XÁC LỖI ĐÁNK EVIL NÀY PHỤ THUỘC VÀO SPEED CHỨ KÔ PHẢI AGI !

Với ser không RS làm thử 1 phép tínk nhẹ nhàng thế này:

Bạn tăng 1k2 Agi + gậy Legend + Đeo găng LG => speed = 145
    1 kon khác tăng có 800 Agi thôi, gậy Kundun có speed chẳng hạn, đeo găng Ma vương chẳng hạn (6 speed), pen speed, đeo 2 kái ring ww, đeo thêm 1 e Demon nữa, mặc Nec (NEC tăng 50 Agi). Bạn thử tínk xem nó là bao nhiêu Speed ???
    Dạ vâng, 165 bạn àk

Đúng là speed phụ thuộc vào agi, nhưng không phải là duy nhất, rất nhiều yếu tố cũng ảnh hưởng tới speed.

Người ta test, nhưng nếu bạn chịu khó đọc, người ta sẽ nói là test với phụ kiện như thế nào, xài đồ gì, và chỉ có những người copy-paste mới chỉ nhìn cái kết quả mất công người ta test và vội vàng bê đi chỗ khác !

Chuẩn về vụ này thì là dựa trên Speed, chứ nếu dựa vào Agi thì chỉ là "tương đối", rồi sau này có thằng ngây thơ hỏi, "e sao Agi thấp hơn khoảng lỗi mà vẫn lỗi", "e có Agi cao hơn khoảng lỗi mà vẫn lỗi".

Đưng khiên kưỡng mà chỉ chăm chăm đi nhìn vào Agi, nhìn vào speed đi!

Thằng kon bị chửi là ngu, không có nghĩa là thằng bố ngu, mà là thằng bố thiếu khôn ngoan khi để người khác chửi kon mìnk
    cái này mình thấy đúng nà. dựa vào speed chứ ko phải Agi..
    2 hôm nay tăng speed gần chạm ngưỡng. quên mất lại nuốt rượu zô thế là vượt cuối cùng lại kok ra evil. hết tác dụng của rượu lại ra,hjhj zui thật.

Thông tin chủ đề